shafi_banner

samfurori

masana'anta raga mai laushi da numfashi

taƙaitaccen bayanin:

Aikace-aikacen masana'anta:
Hakanan ana samun masana'anta na warp ɗin ta hanyar ƙwararrun yankan, ɗinki da sarrafa kayan taimako lokacin yin tufafi.Yakin da aka saƙa raga na farko yana da isasshen izini, kuma yana da kyakkyawan tafiyar da danshi, samun iska da ayyukan daidaita yanayin zafi;Faɗin daidaitawa, ana iya sanya shi cikin tufafi masu laushi da na roba;a ƙarshe, yana da kyawawan kaddarorin saman, kyakkyawan kwanciyar hankali, da ƙarfin karyewa mai ƙarfi a seams;Hakanan za'a iya amfani da shi azaman sutura da masana'anta don tufafi na musamman, da yadudduka masu yadudduka na sarari.Ana amfani da shi don samar da riguna masu aminci.
Yadin da aka saƙa raga na warp yana da kyakkyawan riƙewar zafi, ɗaukar danshi da bushewa da sauri.A halin yanzu, wasu manyan aikace-aikace na yadudduka saƙa na warp a cikin wasanni na nishaɗi sune: takalman wasanni, kayan ninkaya, kwat da wando na ruwa, tufafin kariya na wasanni, da sauransu.
Ana amfani da su don dinki gidajen sauro, labule, yadin da aka saka;bandeji na roba na nau'i daban-daban don amfanin likita;eriya na soja da tarunan kama-karya, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tufafin raga gabaɗaya yana da hanyoyin haɗin gwiwa guda biyu, ɗaya ɗin saƙa ne, ɗayan kuma shine kati, daga cikin abin da saƙan warp ɗin saƙan raga yana da mafi ƙarancin tsari kuma mafi kwanciyar hankali.Abin da ake kira warp saƙa ragamar masana'anta shine masana'anta tare da ƙananan ramuka masu siffar raga.

Abubuwan Fabric:
Tare da ƙirar raga na musamman guda biyu akan saman da keɓantaccen tsari a tsakiya (kamar X-90° ko “Z”, da sauransu), masana'anta na warp ɗin da aka saƙa suna gabatar da wani tsari mai ɓarna mai fuska shida mai raɗaɗi mai girma uku (uku- Girman tsarin tallafi na roba a tsakiya).Yana da halaye kamar haka:
1. Yana da kyakkyawan juriya da kariyar kwantar da hankali.
2. Yana da kyau kwarai breathability da danshi permeability.(Kayan saƙa da aka saƙa ragargaje ya ɗauki tsarin X-90° ko “Z”, kuma yana da ramukan raga a ɓangarorin biyu, yana nuna tsari mai faffaɗar numfashi mai fuska shida mai girma uku. Iska da ruwa suna zagawa cikin yardar kaina don samar da ɗanɗano da ɗanɗano. zafi microcirculation iska Layer.)
3. Rubutun haske, sauƙin wankewa.
4. Kyakkyawan laushi da juriya
5. Mesh bambancin, salon gaye.Akwai nau'i-nau'i daban-daban na raga, irin su triangles, murabba'ai, rectangles, lu'u-lu'u, hexagons, ginshiƙai, da dai sauransu Ta hanyar rarraba raga, tasirin alamu irin su madaidaicin tube, sassan kwance, murabba'i, lu'u-lu'u, sarkar mahada, da ripples na iya zama. gabatar.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana