A cikin 'yan shekarun nan, tarun bale sun zama sanannen madadin maye gurbin igiyar hemp.Idan aka kwatanta da igiya hemp, bale net yana da fa'idodi masu zuwa:
1. Ajiye lokacin haɗawa
Don ƙananan nau'ikan zagaye, a cikin aiwatar da amfani da igiya hemp, adadin jujjuyawar iska shine 6, wanda ke da ɓata sosai.Nauyin daurin zagaye da aka samar shine kilogiram 60, kuma ƙarar ƙarami ne., A lokacin aikin ajiya, saboda tagwayen sun rataye kuma yankin ya yi ƙanƙara, adanar bambaro ba zai iya samun tasirin kariya ba.
Tarin bambaro yana nannade bambaro a wani babban yanki, adadin jujjuyawar ya kai 2, yawan jujjuyawar iska yana da yawa da kuma karamci, yayin aikin sufuri, ba za a sami bambaro a warwatse a kasa ba, kuma dabbobi ba za su iya zuwa cikin sauki ba. cikin hulɗa da abincin bambaro, koda kuwa ruwan sama ya shafe shi.A wannan lokacin, ruwan sama zai zube cikin ragar kuma ba zai shiga cikin bambaro ba.
2, matsalar ajiyar igiya hemp
Idan ba a adana igiyar hemp da kyau ba, zai sa dabbobi su ciji.Idan ba a tafi da shi yadda ya kamata ba, zai sa bambaro ya watse.Idan ba a adana shi yadda ya kamata ba, a lokacin damina, bayan da ruwan bambaro ya kai ga ruwan sama, ruwan sama zai shiga cikin bambaro, wanda hakan zai sa bambaro ya yi gyale, ya sa tarun ya yi fari.Zai iya ƙarfafa juriya na iska, wanda ya fi igiya hemp na gargajiya, kuma zai iya rage ɓacin ciyawa da kusan 50%.Hakazalika, saƙar wannan ɗanyen abinci zai haifar da lahani ga jikin dabbar ko rashin narkewar abinci bayan dabbar ta ci.
3. Sauƙi don yankewa da saukewa
Gidan yanar gizon hay bale yana da matukar dacewa don yankewa da cirewa, don haka ba dole ba ne ka damu da gano gefen gidan yanar gizon, kuma ana iya rage ƙarar net ɗin bale sosai lokacin sarrafa.
Yadda za a bambanta tsakanin mai kyau da marar kyau raga?
PP albarkatun albarkatun kasa sun kasu kashi uku, kuma hanyoyin da aka bambanta sun hada da launi, nauyi, da laushi.
1. Dubi launi
a.Launi na sabon abu mai tsabta tsantsa fari ne, mai haske kuma mara ƙazanta.
b.Filayen ragar lebur ne da santsi, labulen waya da tsagewar suna layi ɗaya, tsafta da ɗaki, saƙar yawo da saƙa a fili suke.
c, mai sheki mai kyau, tare da ma'anar rubutu, zurfin baki da haske, maimakon jin daɗin iyo mai haske.
Akwai matakai guda uku wajen samar da lalatar gidajen baling.Na farko, samar da PP albarkatun albarkatun kasa.A cikin wannan tsari, ana iya lalata samfurin, ƙarawa, sannan kuma sake samarwa (sake samar da sinadarai, sayan robobi na hannu na biyu kamar , kwalabe na abin sha, samfuran filastik na gida, samfuran filastik bayan amfani da likita, waɗannan sun haɗa da kwalabe na drip, filastik. sirinji, narke a cikin tanderun) irin waɗannan robobi suna da ƙazanta masu yawa, kuma launi ba ta da kyau.
2. Dubi nauyi
Tasirin ƙara talc foda zuwa albarkatun ƙasa yana ƙara yawan ƙyalli na samfurin kuma yana ƙara nauyin samfurin.Ya kamata a ƙara nauyin mita ɗaya na sabon abu bale net mai tsafta da mita ɗaya na ragamar bale da aka saka a cikin albarkatun ƙasa da 0.3 grams, 1t.A ƙasa, ajiyar kuɗi yana da yawa.
3. Dubi laushi
Lokacin da aka taɓa su da hannu, tarunan bale masu inganci sun fi laushi, kuma gurbatattun albarkatun ƙasa suna jin ƙaƙƙarfar taɓawa.
Lokacin aikawa: Juni-06-2022